Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)    

เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ONNWON
แอดมินผู้โอบอ้อมอารี ใจดีที่สุดในใต้หล้า ดูแลชาวประชา น่ำไพร่ฟ้าในบอร์ดร่มเย็น ~*
ONNWON

เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^    เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^  EmptyFri Jul 08, 2011 8:11 pm

หลังจากเว็บบอร์ดนี้หายสาบสุญไปได้ระยะหนึ่ง
คือความจริงแล้ว มันไม่ได้หายไปหรอกครับ แค่ไม่มีคนเข้าเอง 555+ ^^

แต่ช่างมันเถอะ ,,, เรื่องมันเก่าแล้ว
มาเริ่มใหม่กันนะครับ ^^

อ๊ะ เริ่มเลย
ทุกๆคนสบายดีกันมั๊ย ?

ปล.จะมีคนมาตอบไหมนะ - -*
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://skw411.thai-forum.net
Kie-TVXQ
แอดมินผู้โอบอ้อมอารี ใจดีที่สุดในใต้หล้า ดูแลชาวประชา น่ำไพร่ฟ้าในบอร์ดร่มเย็น ~*
Kie-TVXQ

เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^    เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^  EmptyWed Dec 24, 2014 12:23 am

เฮ้ยยยยย
คือไม่คิดว่าบอร์ด (ฟรี) นี้จะยังอยู่นะเนี่ยยย
กระทู้ล่าสุดของเต้ยนี่ก็สามปีแล้วป่ะ O.o

คิดถึงว่ะ
คิดถีงบรรยากาศเก่า ๆ
ยิ่งโต ยิ่งคิดถึง เป็นธรรมดาของมนุษย์สินะ
เล่นบอร์ดตั้งแต่ม. 6 (ใช่ป่าวว้า) จนตอนนี้จะไปทำงานอยู่แล้ว
อยู่ในยุค MSN จนตอนนี้ก็คงเป็นยุค SNS
เวลาผ่านไปเร็วจัง... แต่ก็ย้อนกลับไปไม่ได้ หึหึ
ดึก ๆแบบนี้ งานดราม่าเลยมา ฮะฮ่า~

บอร์ดนี้เป็นตำนานไปแล้วล่ะ 5555
ไม่รู้จะมีคนได้อ่านข้อความเรามั้ย โพสต์ไว้ให้เป็นประวัติศาสตร์ ฮิฮิ
คิดถึงทุกคนนะ <3
ขอให้บอร์ดฟรีแบบนี้อยู่ไปตลอดดด

ถึงเวลาที่เราต้องเติบโตแล้วล่ะ... บอกตัวเอง ฮะฮ่า

Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
ขึ้นไปข้างบน Go down

เพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1